విజయ్ దేవరకొండకు ఊహించని సర్ ప్రైజ్

వాస్తవం సినిమా: సెన్షేషనల్ స్టార్ విజయ్ దేవరకొండకు ఊహించని సర్ ప్రైజ్ వచ్చింది. ఆయన నటించిన ‘గీతాగోవిందం’ ఈనెల 15న రిలీజ్ కు సిద్ధమవుతోంది. రష్మీక మందానతో కలిసి విజయ్ చేసి రోమాంటిక్ మూవీకి ఇప్పటికే ఫుల్ క్రేజ్ వచ్చింది. విడుదలైన ట్రైలర్లు – టీజర్లు – ఫస్ట్ లుక్ లు యూత్ ను మెస్మరైజ్ చేస్తున్నాయి. పరుశురాం దర్శకత్వంలో అల్లు అరవింద్ తన గీతా ఆర్ట్స్ 2 బ్యానర్ పై ఈ సినిమా తీస్తున్నారు.

ఇప్పటికే ‘గీతా గోవిందం’ మూవీ ఆడియో వేడుకకు అల్లు అర్జున్ వచ్చి క్రేజ్ ను పెంచారు. ఇప్పుడు 12న ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను విశాఖపట్నంలో నిర్వహించేందుకు చిత్రం యూనిట్ ప్లాన్ చేసింది. ఈ ఫంక్షన్ కు ముఖ్య అతిథిగా మెగాస్టార్ చిరంజీవి రాబోతున్నట్టు సమాచారం. బావమరిది అల్లు అరవింద్ కోరిక మేరకు చిరు ఈ ఫంక్షన్ కు వస్తున్నట్టు టాలీవుడ్ నుంచి వార్తలొస్తున్నాయి. ఈ వార్త తెలిసి విజయ్ దేవరకొండ ఫుల్ ఎక్సైట్ అయ్యాడని తెలిసింది. అయితే చిరు ప్రీ రిలీజ్ ఫంక్షన్ కు వస్తున్నట్టు అధికారికంగా అల్లు అరవింద్ గీతా ఆర్ట్స్ సంస్థ నుంచి ప్రకటన రావాల్సి ఉంది.